Aare

Eré òkúta àti gíláàsì
Mo ṣáná si ó máa ta pàò pàò
Ọlọ'ọ'pá wá o ó máa gba rìbá

Òrékelẹ'wà jẹ"a ṣeré
Eré òkúta àti gíláàsì
Mo ṣáná si ó máa ta pàò pàò
Ọlọ'ọ'pá wá o ó máa gba rìbá

Òrékelẹ'wà jẹ"a ṣeré
Eré òkúta àti gíláàsì
Mo ṣáná si ó máa ta pàò pàò
Ọlọ'ọ'pá wá o

Ẹku owurọ o
Ìròyìn láti ìgboro la mú wá kàn yín létí

Wọ'n ní ní òwúrọ' yìí àwọn ọmọ éèès!
Wọ'n ti jà wọ"gboro
Wọ'n dẹ' ti ń dáná sunlé
Wọ'n ti ń dáná sun oko
Àt'ọkọ' ayọ'kẹ'lẹ' àti èyí tí ò yọ'kẹ'lẹ'
Gbogbo ẹ' ná ń dáná sun

Ẹ gbélé yín o
Ẹ ṣọ'ra yín o
Ẹ pe àwọn ọmọ yín sọ'dọ'
Èyí tí ò bá lọ sílé ìwé, kó jókòó
Kí Ọlọ'run kí ó máa ṣọ' gbogbo wa o
Láyọ' o ẹ ṣé

Ààrẹ ń bọ' l'ájò
Àwọn ọ'mọ'wé takùn sọ'rùn l'áàfin
Àwọn ọ'jẹ'lú dúró ṣigidi ọkọ' òfurufú
Èmi bàbá ọba mo dúró ṣigidi
Orí mi ló gbé mi k'ore

Ààrẹ ń bọ' l'ájò
Àwọn ọ'mọ'wé takùn sọ'rùn l'áàfin
Àwọn ọ'jẹ'lú dúró ṣigidi ọkọ' òfurufú
Èmi bàbá ọba mo dúró ṣigidi
Orí mi ló gbé mi k'ore

Músicas más populares de Brymo

Otros artistas de